บริษัทอีซูซุมอเตอร์ประเทศไทย มอบชุดฝึกอบรม PLC ยี่ห้อ OMRON จำนวน 3 ชุด
![](https://electronic.sptc.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/DSC_0421-1024x683.jpg)
![](http://electronic.sptc.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/DSC_0440-1024x683.jpg)
![](http://electronic.sptc.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/DSC_0421-1024x683.jpg)
![](http://electronic.sptc.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/DSC_0424-1024x683.jpg)
จ่าสิบเอก ดร.สมพร ชูทอง ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคสมุทรปราการ เป็นประธานรับมอบชุดฝึกอบรม PLC ยี่ห้อ OMRON จำนวน 3 ชุด จากบริษัทอีซูซุมอเตอร์ประเทศไทย เพื่อใช้สำหรับการจัดการเรียนการสอนของแผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ วิทยาลัยเทคนิคสมุทรปราการ ในวันอังคารที่ 13 ธันวาคม 2565 ดาวน์โหลดภาพ